กรกฎาคม 30, 2014, 06:05:58 PM

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลิตน้ำดื่มขวด PET 600 ml น่าจะเริ่มขายได้ประมาณปลายสัปดาห์นี้  (อ่าน 445 ครั้ง)

ออฟไลน์ บาร์โค้ด

• คุณธรรมนำธุรกิจ
  • Administrator
  • บริษัทมหาชน
  • พลังน้ำใจ: -9
  • คุณธรรมนำธุรกิจ
    • Thai Rice Exporter
เรียนชาว SME Care ครับ
   ทางผมได้เริ่มผลิตน้ำดื่มขวด PET 600 ml น่าจะเริ่มขายได้ประมาณปลายสัปดาห์นี้
เป็นน้ำดื่มขวดที่ได้มาตรฐานเท่ากับน้ำดื่มมีชื่อเสียงเช่น น้ำดื่มสิงห์ เนื่องจากโรงงานของเราเป็นโรงงานผลิตเครื่องดื่มที่ได้มาตรฐานสากล GMP HACCP อยู่แล้ว
ท่านได้สนใจโปรดติดต่อกลับทางอีเมล์ของผมด้านล่างนี้นะครับ ขอหมายเลขติดต่อกลับ
แล้วทางเราจะติดต่อกลับ เนื่องจากสินค้ามีค่อนข้างจำกัด

ถ้าท่านใดสนใจซื้อจำนวนมาก สามารถมารับที่โรงงานของเราที่จังหวัดเพชรบุรีได้ ติดต่อมาได้นะครับยินดี
โดยขอรบกวนให้นำรถบรรทุกช่วยมาขนส่งเองนะครับ ทางผมไม่ค่อยมีรถขนส่งให้

และก็ทางเรากำลังจะนำน้ำดื่มไปขายตามจุดต่างๆบริเวณกรุงเทพ แล้วจะแจ้งให้ทราบกับสถานที่อีกครั้ง

ขอบคุณครับ

กอล์ฟ K11

ติดต่อได้ที่ bamth@yahoo.com